Araya excella wind ใครมีข้อมูลแลกเปลี่ยนบ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

Araya excella wind ใครมีข้อมูลแลกเปลี่ยนบ้างครับ

โพสต์ โดย shpiak »

ไม่เห็นมีใครเคยพูดถึงในนี้เลยครับ ข้อมูลมีแต่ฝั่งคนขายลงไว้ ใครเคยลองเทียบกับรุ่นอื่นๆที่ราคาใกล้เคียงกันบ้างครับ ดีด้อยต่างกันอย่างไร

ขอบคุณมากครับ
ไฟล์แนบ
9006exw-s-490k_s_img18384_resize-resized-800.jpg (42.88 KiB) เข้าดูแล้ว 303 ครั้ง
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”