ความจริงของวงการจักรยานสหรัฐที่ควรทราบบบ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

kovitchi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso / cervelo s5 / s work shiv tt

Re: ความจริงของวงการจักรยานสหรัฐที่ควรทราบบบ

โพสต์ โดย kovitchi »

suek เขียน:
boycamera เขียน:รุ่นน้องแถวบ้านมันปั่นจักรยานมาได้แค่เดือนเดียว มันออก bmc Tmr01 ชุดขับ DI2 ล้อ enve 6.7 .........ทำไงได้ ก้อพ่อมันรวย
ผมล่ะโคตร อิจฉามันเลย :lol: :lol: :lol:

ไม่ต้องอิจฉาครับ เอาไว้น้องเค้าปั่นได้เร็วกว่า ค่อยไปอิจฉา :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ไม่จริงครับรถหรูอย่าง Lamborghini ต้องติดไฟแดงครับถึงจะหล่อ ขับ 200+บนทางด่วนโดนด่าพ่องนะครับ :lol: :lol: :lol:
เอ๊แต่กับจักรยาน .... :roll:
chayanat
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ความจริงของวงการจักรยานสหรัฐที่ควรทราบบบ

โพสต์ โดย chayanat »

ความจริงของวงการจักรยานคิวบาครับ :D
http://vimeo.com/89544788
I'll KOM the bar, bro.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”