อยากให้พี่ๆๆช่วยเลือกให้หน่อยพร้อมเหตุผลประกอบ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

chai-281
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: GIANT TCR

Re: อยากให้พี่ๆๆช่วยเลือกให้หน่อยพร้อมเหตุผลประกอบ

โพสต์ โดย chai-281 »

ล้อครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kaisernoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM ถามนะ อิอิ
team: ใครให้ปั่นด้วยอยู่ด้วยหมดอะครับ
Bike: จักรยานมีเกียร์

Re: อยากให้พี่ๆๆช่วยเลือกให้หน่อยพร้อมเหตุผลประกอบ

โพสต์ โดย kaisernoi »

ROX 10 มันมีขายเฉพาะตัวเรือนไหมครับ
leeyongpeaw
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไปใด้ทุกทีม ิิิิ กำ
Bike: bmx

โพสต์ โดย leeyongpeaw »

ผมว่าไม่น่ามี
รถไม่แพงแต่แรงกูมี (มีนิสเดียว)ิิิิกำ
https://www.facebook.com/leeyongpeawza?ref=tn_tnmn
บังเฮด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866257629
team: บางกอกกล๊าส ,หมอบทางตัน
Bike: Marin , ฺBianchi
ตำแหน่ง: บริษัท บางกอกกล๊าส จำกัด แผนก Mould Shop 47/1 หมู่ 2 ถ.รังสิต-นครนายก ต.บึงยี่โถ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ

โพสต์ โดย บังเฮด »

ถ้ามีตังก็จัดการ์มินไปเลย :D แต่ถ้าตังน้อยก็เปลี่ยนยี่ห้อให้ราคาเบาลงมาหน่อย แต่ให้มีฟังชั่น heartrate กับ วัดรอบขาด้วย เงินเหลือ เก็บเพิ่มอีกนิด ได้ล้ออีกชุด ถ้าเป็นผมๆเลือกตามนี้ครับ :D
หยาดเหงื่อที่เสียไป นำมาให้ซึ่งสุขภาพที่ดี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”