aerobar

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
winspookeorg
สมาชิก
สมาชิก
Bike: chaser-fx5

aerobar

โพสต์ โดย winspookeorg »

พอดีได้aerobar ของ profile t2 มาอ้ะครับแต่ดันไม่มีฟองน้ำ

พอจะหาซื้อฟองน้ำได้มั้ยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Tdf
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: aerobar

โพสต์ โดย Tdf »

ต้องติดต่อตัวแทนจำหน่าย หรือไม่ก็ดัดแปลงติดเอาเองเลยครับ
winspookeorg
สมาชิก
สมาชิก
Bike: chaser-fx5

Re: aerobar

โพสต์ โดย winspookeorg »

Tdf เขียน:ต้องติดต่อตัวแทนจำหน่าย หรือไม่ก็ดัดแปลงติดเอาเองเลยครับ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”