สอบถามเรื่องล้อหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
yodazaki
ขาประจำ
ขาประจำ

สอบถามเรื่องล้อหน่อยครับ

โพสต์ โดย yodazaki »

ตอนนี้ผมใช้ บอนเทรเกอร์ race อยู่ครับ เห็นตัว 3t accelero 40 มีโปรน่าสนใจอยู่ ตัวนี้น่าสนใจใหมครับถ้าเปลี่ยนมาแล้วจะคุ้มไหมครับ
"""ถ้ามีคนถามว่า คุณคือใคร?""" ผมจะตอบไปว่า ''''ผมก็แค่คนปั่นจักรยาน...คนนึง'''''
kaka27
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ถีบ ทุก ทิต
Bike: carbon,cromoly,scandium

Re: สอบถามเรื่องล้อหน่อยครับ

โพสต์ โดย kaka27 »

รอฟังด้วยครับ :lol:
อยากถีบก็ถีบ...
รูปประจำตัวสมาชิก
แอ้ม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ride Decorate
Bike: Bianchi Nirone7 , Merida Reacto 400 , Cannondale CAAD8

Re: สอบถามเรื่องล้อหน่อยครับ

โพสต์ โดย แอ้ม »

3T หนัก1.9xx km หนักพอได้ ออกตัวช้า ไหลยาวเยี่ยม เขาว่าเหวี่ยงที่35+ หน้าล้อกว้างกว่าตัวอื่นเลยนุ่ม
ส่วนตัวอื่น
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=665850
คนเดียวกูก็ไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”