(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

ปรับโฉมใหม่!! หน้า
ชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเปลี่ยนรูปแบบการแสดงเป็น เรียงตามวันที่จัดกิจกรรมการปั่น‬ น่าจะทำให้ค้นหาวางแผนไปปั่นกันได้ง่ายๆ ต่อไปจะไม่มีการปักหมุดกันยาวเหยียดแล้วนะครับ ‪, ‪ สำหรับกระทู้ใหม่ๆจะได้รับการโปรโมตเป็นพิเศษโดยอัตโนมัติอยู่ด้านบนนาน3วัน‬ , สำหรับผู้จัดทริปเวลาตั้งประกาศอย่าลืมป้อนวันกิจกรรมด้วยนะครับ

คลิกไปชมเลย --> viewforum.php?f=1

ข่าวดีครับ garmin 510 ที่เดอะมอลล์ มาแล้วครับพร้อมกับโปรดีๆ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: ข่าวดีครับ garmin 510 ที่เดอะมอลล์ มาแล้วครับพร้อมกับโปรดีๆ

โพสต์ โดย MTB_Novice » 05 ก.พ. 2014, 13:37

สงสัย ไม่ทันแล้ว
ใช้ 200W ต่อไป ตังค์อยู่ครบ
สนใจ ซื้อรถยนต์ Chevrolet, Mitsubishi MG โดยเฉพาะ MG6 ผมมีขายครับ

Re: ข่าวดีครับ garmin 510 ที่เดอะมอลล์ มาแล้วครับพร้อมกับโปรดีๆ

โพสต์ โดย Penguin_rider » 06 ก.พ. 2014, 22:58

ช้ำใจที่สุด ซื้องาน Bike ปีที่แล้ว 0% 4 เดือน
0% 10 เดือนนี่ promotion ล่อใจให้เป็นหนี้มากมากครับ

โพสต์ โดย เหน่ง-พระราม2 » 08 ก.พ. 2014, 10:17

เมื่อวานไปได้มาแล้วครับ ที่บางแคตัวสุดท้าย ไม่ได้ผ่อนใช้คะแนนบัตรลดไป14% ครับ

โพสต์ โดย JabaWack » 08 ก.พ. 2014, 22:50

พารากอน หมดครับ ทั้งสองรุ่น
B2s ctw ไม่มีขาย
ได้มาจากb2s เซ็นทรัลลาดพร้าว. ไม่ลด ผ่อน 0% 6 เดือน 810 นะครับ
ถ้าไม่ติดว่าน้องคนขายโทรถามนู่นนี่ให้ ผมออกมาซื้อตามร้านจักรยาน ราคาเท่ากันผ่อน ได้เท่ากัน ได้อุดหนุนร้านจักรยานอีก
'Mors Certa, Hora Incerta'