Ridley Fenix c 2014 โอเคมั้ยครับ คอมพลีทราคาเท่าไร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

รูปประจำตัวสมาชิก
bombbokk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: .......
team: .......
Bike: GIANT ATX840, NICH L2, NIRONE7หางคาร์บอน, INTENSO

Re: Ridley Fenix c 2014 โอเคมั้ยครับ คอมพลีทราคาเท่าไร่ครับ

โพสต์ โดย bombbokk »

วันก่อนโทรถามบริษัท เค้าว่าจะเข้ามาเดือน กพ นี้ครับ ราคา ถ้าซื้อที่ บริษัท ลดได้ 20-25 เปอร์เซนต์ เเต่ถ้าร้านตัวแทน เเว่วๆ ว่า 43xxx บาทครับ
WE LOVE BOSCO ESPRESSO!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”