Cannondale supersix evo ดีหรือไม่

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, velocity, spinbike

Re: Cannondale supersix evo ดีหรือไม่

โพสต์ โดย santichai » 10 ก.พ. 2014, 17:31

รถสวยฝุดๆ ทำยังงัยน้า ถึงจะได้มาครอบครอง
เงิน มี เวลา พร้อม
ฝีเท้ายังไม่ถึง กำจิงๆ

Re: Cannondale supersix evo ดีหรือไม่

โพสต์ โดย wnp » 10 ก.พ. 2014, 20:00

จัดเลยครับไม่ลองไม่รู้ :mrgreen:

โพสต์ โดย gazz » 31 มี.ค. 2014, 23:47

เข้ามาอ่านชักอยากได้แล้ว ตอนนี้ชอบตัว Black Inc. มาก
ไม่ั้งั้นก็ Evo Himod สีดำๆ

พี่ๆ ซื้อกันที่ไหนเนี๊ย กรุณา น้องหน่อยเหอะ :shock:
จักรยานอะไร ปั่นไวๆ ก็เหนื่อยเหมือนกันหมด :mrgreen:

โพสต์ โดย keepmoment » 01 เม.ย. 2014, 00:19

ก่อนหน้านี้ ผมใช้ supersix hi-mod ตัวเก่าอยู่ ตัวนั้นจริงๆก็ว่าดีแล้ว แต่พอดีด้วยความที่ผม อยากได้รถสีดุๆ ดำๆ บ้าง แล้วมีโจทย์ว่าอยากได้รถที่ขึ้นเขาดีๆ และ handling ดีๆ
พอได้ลองคันนี้ก็พอใจมาก มันไม่ได้เบาจัด เพราะผมใส่ ultegra แทนอุปกรณ์ red ที่มากับรถ

ชอบคันนี้ที่เหยียบแล้วพุ่ง แล้ว handling ดีครับ นอกนั้นขอลองอีกหน่อยแล้วจะมาแบ่งปันกัน

รูปภาพ

โพสต์ โดย luciana » 01 เม.ย. 2014, 13:05

เข้ามานำลายไหลครับ :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย ifinxz » 02 เม.ย. 2014, 19:45

อูยยยยย สวยทุกคัน น่าปั่นหมดเลย :D
ผิดพลาดขออภัย มือใหม่หัดหมอบ

โพสต์ โดย demolisher » 03 เม.ย. 2014, 06:52

gazz เขียน:เข้ามาอ่านชักอยากได้แล้ว ตอนนี้ชอบตัว Black Inc. มาก
ไม่ั้งั้นก็ Evo Himod สีดำๆ

พี่ๆ ซื้อกันที่ไหนเนี๊ย กรุณา น้องหน่อยเหอะ :shock:

พี่คนนี้ที่เพิ่งมี Venge ไปนี่ !!! :o :o :o :o :o

โพสต์ โดย ArMasi » 04 เม.ย. 2014, 14:33

ใครก็ได้ช่วยชี้เป้า supersix evo hi mod ให้หน่อยครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง :P :P
โซ่มั้ยน้อง ทองมันแพง
รถไม่แรง แซงไม่ขาด สะอาดไม่เกิน 2 วัน
The bicycle is the most efficient machine ever created. It converts calories into fuel.

โพสต์ โดย Talay » 05 เม.ย. 2014, 07:48

ช่วย ชี้เป้า supersix evo hi mod ด้วยคับ หาซื้อที่ตัวแทน หรือซื้อ online กันคับ เฉพาะเฟรม...

ภาพประจำตัวสมาชิก
sQnn
095-4409962,093-6215552

โพสต์ โดย sQnn » 05 เม.ย. 2014, 08:00

ร้านเจ้หน่อยมีเลยสีทีม ไซร์48 ถ้าคุยกันรู้เรื่องอาจมีส่วนลด :geek:

โพสต์ โดย lucifer » 05 เม.ย. 2014, 16:24

แล้วถ้าคุยกันแล้วไม่รู้เรื่องหละครับ 555
ถ้าอ่อนซ้อม อ่อนทักษะ ก็จะพบว่าจักรยานคันไหนๆก็ไม่แตกต่างกันหรอก เพราะปั่นไม่ไปเหมือนๆกัน และบังคับควบคุมได้ห่วยพอๆกัน

โพสต์ โดย Gump Ball » 05 เม.ย. 2014, 16:53

ถ้าจะคุยไม่รู้เรื่องนะครับผมว่า :D
ปั่นจักรยานไปทำงาน เร็วและประหยัดกว่านั่ง รถเมล์ รถตู้ ไปทำงานซะอีกนะ

โพสต์ โดย sabimjai » 05 เม.ย. 2014, 23:09

ผมคนนึงหละที่คุยกับแกไม่รู้เรื่อง :roll:
RiDe Or DiE
จะดีจะชั่วอยู่ที่ ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ เจ้ามือ
THE GOOD GUYS RIDE GREEN

โพสต์ โดย bailey » 05 เม.ย. 2014, 23:45

ผมเคยจะเข้าไปซื้อ CAAD10 ...กำลังเปิดประตูจะเข้าไปในร้าน มีผู้หญิงวัยกลางคน พูดออกมา ทายสิเเกพูดอะไรออกมา .........ร้านนี้ไม่ได้ขายรถพับนะ ... :oops: ผมนะอึ้งไปสักพักคิดในใจว่าจะเข้าไป หรือ ถอยออก ตกลงตัดสินใจถอยออกทั้งที่ในใจอยากได้มากก :oops: ถ้าวันนั้นเเกกล่าวตอนรับเหมือนร้านค้าทั่วไป ผมคงเป็นลูกค้าเเกไปแล้ว