ส่งรูปมา กรุณาช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ว่า Size รถมันเล็กไปหรือเปล่า

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

รูปประจำตัวสมาชิก
flea.exsports
ขาประจำ
ขาประจำ
team: garmin forrunner 910xt
Bike: Eastern Mothra 2012(เหลือง), Trek 6000 2012(ฟ้า-ดำ)

Re: ส่งรูปมา กรุณาช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ว่า Size รถมันเล็กไปหรือเปล่า

โพสต์ โดย flea.exsports »

ฟิล ครับ
พระราม99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานพระรามเก้า
Bike: Colnago,Specialized,Dahon,Tern

Re: ส่งรูปมา กรุณาช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ว่า Size รถมันเล็กไปหรือเปล่า

โพสต์ โดย พระราม99 »

EmEm เขียน:คิดว่าไซส์ที่ Tom Bonen ขี่ไม่เล็กนะครับ Tom Bonen สูง 192 ขี่ spe ไซส์ 60 (เป็นเฟรม custom สั่งตัดพิเศษ) สเตมยาว 140 คิดว่าที่เห็นในรูป น่าจะไม่ได้นั่งเต็มเบาะ น่าจะเลื่อนตูดมาข้างหน้า เพื่อสร้างแรงกดมากกว่า
ข้อมูลและเหตุผลดี...เห็นด้วยครับ
Somchaijaiyen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818046729
team: SK.Wangsomboon
Bike: TREK

โพสต์ โดย Somchaijaiyen »

เสือข่วย เขียน:
lucifer เขียน:ทำไมนักกีฬาอาชีพ ถึงพัวพันกับยาเสพติด ?

เหตุผลลึกๆก็คือ ระดับความเครียดในกระแสเลือด เอ๊ย ชีวิตจริงๆ มันสูงกว่าคนทั่วไปไงครับ ซ้อมหนัก เหนื่อย ต้องแข่งกับคนอื่น ต้องหาเงิน ต้องๆๆๆๆๆๆ อีกมากมาย
ยาเสพติดจำพวก Cocaine มันให้ความรู้สึกสบายยยยยย ผ่อนคลายยยยยยยยย มันก็เลยกลายเป็นสิ่งยอดฮิตในที่สุด

สาเหตุในการเสพยาพวกนี้มีไม่กี่อย่างหรอกครับ ความเครียด เจ็บปวดเรื้อรัง อยากลอง เพื่อนชวน เสเพล ใช้ยาผิดประเภท เป็นต้น ครับ
ขอบคุณ ครับพี่หมอ :D

;)
PARTY RIDER
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

โพสต์ โดย แมวทอง »

waranon1974 เขียน:ตามภาพ ผม Copy มาจาก CycleExpress
ไม่ทราบว่านักปั่นเป็นใครเหมือนกัน แต่ดูลักษณะกล้ามเนื้อแล้วคาดว่าไม่ใช่สมัครเล่นแน่ๆ

สิ่งที่สงสัยคือ รถมันเล็กไปมั๊ยครับ แล้วก็เสต็มยาวมาก

รูปภาพ

หากว่าไม่เหมาะสมเพราะ Copy ภาพจากที่อื่นมา ต้องขออภัยและลบได้เลยครับ
นี่คือ ตา ทอม โบเน่น

รถไม่เล็กครับ นั่งปลายเบาะอยู่ครับ เข้าโหมด ทาม์ไทล์ ทำความเร็วเร่งคู่แข่งอยู่ครับ

ตัวสูงเกือบสองเมตร สเต็มเลยยาว ตามตัวครับ
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
wannabe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815542467
Bike: ปั่นมันส์อยู่คันเดียว

โพสต์ โดย wannabe »

ดูจากท่อคอกับระยะห่างท่อบนท่อล่าง รถไม่เล็กครับ แต่คนปั่นตัวยาวมาก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”