เรื่องของยางใน ยางในเบาๆ จะคุ้มมั้ย'

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

Huad1991
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 098xxxxxxx
team: -
Bike: classic bike

Re: เรื่องของยางใน ยางในเบาๆ จะคุ้มมั้ย'

โพสต์ โดย Huad1991 »

maxxis อีก1เสียงครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

Re: เรื่องของยางใน ยางในเบาๆ จะคุ้มมั้ย'

โพสต์ โดย Rush »

ร้าน ชาญเจริญยนต์
ถนนดิสมาร์คครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”