ล้ม ล้อ EURUS พังยับเยิน (ล้่อหลัง) ดุมกับซี่จะเอาไปทำอะไรได้

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: ล้ม ล้อ EURUS พังยับเยิน (ล้่อหลัง) ดุมกับซี่จะเอาไปทำอะไรได้

โพสต์ โดย Nettio » 14 ส.ค. 2013, 01:29

nibakung เขียน:ตอนนี้ของได้แล้วครับ แต่ยังไม่ได้ไปเอา

ดีใจด้วยครับ รอชมนะครับ ^^

Re: ล้ม ล้อ EURUS พังยับเยิน (ล้่อหลัง) ดุมกับซี่จะเอาไปทำอะไรได้

โพสต์ โดย carry hd » 14 ส.ค. 2013, 08:12

รวมระยะเวลารอนานเท่าไหร่ครับ
โทรศัพท์ 085-1521352
ขอบคุณห้องหลังบ้าน
ขอบคุณเว็ปTHAI MTBครับ
OSK 120

โพสต์ โดย ก้อย » 14 ส.ค. 2013, 14:37

nibakung เขียน:ตอนนี้ของได้แล้วครับ แต่ยังไม่ได้ไปเอา

ผมว่าเร็วแล้วนะครับเพื่อนเคยสั่งเจอไป1ปีแต่นานมาแล้ว ตอนนี้ไปขี่มอไซด์แทนครับ ขอบล้อหาง่ายถูกดีและไม่เหนื่อยด้วย :D
อยู่ไปone one

โพสต์ โดย deb34693 » 15 ส.ค. 2013, 12:38

ปั่นครกขึ้นเขา เขียน:เคยใช้บริการ tca ครับ โทรไปบอกมีของมาได้เลย ไปถึงบอกของยังไม่เบิกมา
เอางี้เดี๊ยวโทรบอกของมาวันไหน...ถามราคาก็ไม่รู้...สุดท้ายเค้าก็ไม่โทรมา :lol: :lol: :lol:

โดนเหมื่อนผมเลย 5555