(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

เช้าวันนี้ (3/7/58) มีการอัพเกรดระบบ engine ภายในเป็นเวอร์ชันล่าสุด น่าจะช่วยแก้ไข BUG ล๊อคอินที่เลือกให้จำไว้แล้วยังหลุด สำหรับเช้าวันนี้ ใครที่ login ค้างไว้จะหลุดหมดก่อนนะครับ ขอให้ทุกท่านเข้าสู่ระบบใหม่อีกครั้ง ต่อไปน่าจะไม่หลุดอีกแล้ว ถ้าเจอปัญหาอีกช่วยแจ้งด้วยครับ ... nbt

เฟรม C-dale Alu Caad10 หนักแค่7.00 ดูไปดูมาสวยกว่า EVO อีกนะจ้ะ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: เฟรม Alu Cadd10 บวกอุปกรณ์พื้นๆๆแค่ 7.00 โล แค่มาเล่าให้ฟัง ดูไปดูมาสวยกว่า อีโว้ อีกนะจ้ะ

โพสต์ โดย เอก พะเยา » 28 มี.ค. 2012, 12:56

นัส-0819879642 เขียน:
ปั่น เขียน:Chorus+Fulcrum Zero

ละแวกผมนี่หรูแล้วครับพี่นัส :lol:

เหรอ :lol: ของเก่าเก็บครับ :mrgreen:

นี่ขนาดเก่าเก็บ สวยมากครับ อย่างนี้ต้องลอง caad 10 มั่งล่ะครับ

Re: เฟรม Alu Cadd10 บวกอุปกรณ์พื้นๆๆแค่ 7.00 โล แค่มาเล่าให้ฟัง ดูไปดูมาสวยกว่า อีโว้ อีกนะจ้ะ

โพสต์ โดย นัส-0819879642 » 28 มี.ค. 2012, 13:37

แมวทอง เขียน:อะไหล่ส่วนใหญ่เป็น คาร์บอนนะตัว
แบบนี้ก็เบาอยู่แล้วละ 55555
ดูรถผมบ้าง
แฮนท์ สเต็ม หลักอาน รางเบาะ ล้อ เป็นอลู แกนปลดควาย

ชุดขับ อัลเทกร้า
หนัก 7.28
แต่ในรูปแอบใส่ล้อชินที่ร้านเพื่อน (ช่างจ้ำ)
หนัก7.16

สวยมาก Stem ยาวจัง ผมสูง 172 ใช้ Stem 100+-6 ติดพุงถ้าก้มมาก :lol: :lol:
I Am Suratthanian
ปรับความเร็วตามแขก แวะกินตลอดทาง สองข้างทางคือที่หมาย คนสุดท้ายคือผู้ชนะ ตามนั้น
https://www.facebook.com/groups/TCCT69/
http://www.molddieeng.com
รับออกแบบและผลิตแม่พิมพ์ฉีดพลาสติก ปั้มโลหะทุกชนิด

โพสต์ โดย โต้งหลังอนามัย » 28 มี.ค. 2012, 14:16

สวยเรียบๆ ดีคับ ล้อเป็นล้อขอบต่ำในฝันผมเลย แต่แม่จ้าวมือสองราคาก็ยังเจ็บหัว... :mrgreen:
แต่แปลกใจ ใช้เฟรมไซส์ 48 ทำไมขาจาน 172.5
ภูมิใจเถอะทูนหัว มีผัวขี่จักรยาน 555

โพสต์ โดย phongsiri » 28 มี.ค. 2012, 14:28

ไม่ทราบว่าเวลาเทียบน้ำหนัก CAAD 10 กับ Super Six ชั่ง โดยใส่อะไหล่ตามรูปเลยเหรอครับ ถ้าเป็นเช่นนั้น แปลว่า ถ้า เปลี่ยนล้อเป็น ขอบคาร์บอนเหมือนกัน CADD 10 อาจจะเบากกว่าก็เป็นได้ หรือไม่อย่างไรครับ
ชีวิตที่ผ่านมานั้นมันคุ้มค่าจริงหรือ และตอนนี้ได้ทำอะไรเพื่อจะก้าวต่อไปแล้วหรือยัง
If not now. When? Let's get start.
คิดมากเกินไป ก็ออกทะเลไปเรื่อยๆ

โพสต์ โดย แมวทอง » 28 มี.ค. 2012, 15:48

แมวทอง เขียน:

สวยมาก Stem ยาวจัง ผมสูง 172 ใช้ Stem 100+-6 ติดพุงถ้าก้มมาก :lol: :lol:

ไม่ยาวหรอกครับ เป็นขนาด 110 -17
เวลาใส่กลับหัว มุมจะเปลี่ยนทำให้ได้ระยะ 125 ครับ
อีกอย่างผมไม่ได้ใช้ฝาปิดถ้วยคออันเดิมครับ อิอิ
แนบไฟล์
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล

หายใจเข้าลึก พอประมาณไม่ต้องรีบ หายใจออก ผ่อนลมหมดตามสบาย พุทธ-โธ
ใช้เกียร์ ที่ไม่หนัก หรือ เบาขา จนเกินไปเดินทางสายกลาง
ความเร็วปล่อยวาง ฮาร์ทเรตปล่อยวาง เป็นไปตาม เหตุ และ ผล
อภัย ให้ใจสงบ สติมาครบ ย่อมเกิดสิ่งดีๆ

โพสต์ โดย นัส-0819879642 » 28 มี.ค. 2012, 16:59

โต้งหลังอนามัย เขียน:สวยเรียบๆ ดีคับ ล้อเป็นล้อขอบต่ำในฝันผมเลย แต่แม่จ้าวมือสองราคาก็ยังเจ็บหัว... :mrgreen:
แต่แปลกใจ ใช้เฟรมไซส์ 48 ทำไมขาจาน 172.5

170 เอาไปใส่ Super six แล้วครับ ที่ใส่ 172.5 เพราะหาของไม่ได้ :mrgreen:
I Am Suratthanian
ปรับความเร็วตามแขก แวะกินตลอดทาง สองข้างทางคือที่หมาย คนสุดท้ายคือผู้ชนะ ตามนั้น
https://www.facebook.com/groups/TCCT69/
http://www.molddieeng.com
รับออกแบบและผลิตแม่พิมพ์ฉีดพลาสติก ปั้มโลหะทุกชนิด

โพสต์ โดย fifaff » 28 มี.ค. 2012, 19:42

ไม่ยาวหรอกครับ เป็นขนาด 110 -17
เวลาใส่กลับหัว มุมจะเปลี่ยนทำให้ได้ระยะ 125 ครับ
อีกอย่างผมไม่ได้ใช้ฝาปิดถ้วยคออันเดิมครับ อิอิ

หาเสต็ม - มากๆ แบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย แมวทอง » 28 มี.ค. 2012, 19:49

ร้านค้าทั่วไปที่มี 3Tแท้ ครับ ครับ

ห้องนี้ห้ามขายของครับพี่
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล

หายใจเข้าลึก พอประมาณไม่ต้องรีบ หายใจออก ผ่อนลมหมดตามสบาย พุทธ-โธ
ใช้เกียร์ ที่ไม่หนัก หรือ เบาขา จนเกินไปเดินทางสายกลาง
ความเร็วปล่อยวาง ฮาร์ทเรตปล่อยวาง เป็นไปตาม เหตุ และ ผล
อภัย ให้ใจสงบ สติมาครบ ย่อมเกิดสิ่งดีๆ

โพสต์ โดย vor » 28 มี.ค. 2012, 20:02

สีนี้หายากงะอยากได้ :mrgreen:

โพสต์ โดย แมวทอง » 28 มี.ค. 2012, 20:07

เป็นสีรุ่นพิเศษครับ
เพิ่งออก
แต่ผมใช้มา3เดือนแล้วครับ แบบซุปเปอร์อีดิชั่น อิอิ

โพสต์ โดย army ittichai » 28 มี.ค. 2012, 20:13

หาเสต็ม - มากๆ แบบนี้ได้ที่ไหนครับ[/quote]
ผมเห็นของสเปฯครับมีตัวปรับองศาได้เยอะหลยมุมครับมุม-เยอะก็ได้นะครับผมว่าสิ้นเดือนจะไปหาสักตัวเหมือนกันครับ :mrgreen:
...........ผมเชื่อว่าคุณทำได้...........

เฟรม Alu Cadd10 บวกอุปกรณ์พื้นๆๆแค่ 7.00 โล แค่มาเล่าให้ฟัง ดูไปดูมาสวยกว่า อีโว้ อีกนะจ้ะ

โพสต์ โดย BikeSunday » 28 มี.ค. 2012, 21:05

รอดู evo ช้าไปนี๊ดดดดเดียวเอง
"If you want to make big tracks on the land, you got to step out and start walking."

Louis l'amour ; How the west was won.

โพสต์ โดย แมวทอง » 28 มี.ค. 2012, 21:25

army ittichai เขียน:ผมเห็นของสเปฯครับมีตัวปรับองศาได้เยอะหลยมุมครับมุม-เยอะก็ได้นะครับผมว่าสิ้นเดือนจะไปหาสักตัวเหมือนกันครับ :mrgreen:

อย่าลืม+น้ำหนักปลอกปรับองศาเพิ่มด้วยนะ
อะไรๆที่มันต้องลองโน่น ยัดนี้ มันไม่คือหรอก อาร์มมี่
;)
แต่สเต็มสเป ของก็อยู่ใกล้ๆขาจานข้างซ้ายละ

โพสต์ โดย army ittichai » 28 มี.ค. 2012, 21:48

ใช่ๆกุ๊กผมลืมตรงนี้ไปโทษทีๆ :oops:
อิฉจารถไซส์เล็กจังกดน้ำหนักกันได้เราสิ55ไซส์56 แค่เฟรมก็หนักกว่าเค้าแล้วอิอิ :mrgreen:
อ่อของที่อยู่ข้างขาจานด้านซ้ายได้มาจากสถานี้จักรยานแล้วคุยกับพี่นะแกบอกว่าสั่งได้แต่รอนานแกถอดขาจานที่ขายที่ร้านมาให้ก้่อนจ่ายตังไปละเดี๋ยววันศุกร์น่าจะได้นะอิอิ
...........ผมเชื่อว่าคุณทำได้...........

โพสต์ โดย CAVOK » 29 มี.ค. 2012, 15:35

รถสวยมากครับ ;)
"Everyone dies, but not everyone LIVES"

ขายครับ ชุดล้อเสือหมอบ Token T50SL เบาหวิว พร้อมยาง TUFO S33Pro/Special อุปกรณ์ครบ
viewtopic.php?f=3&t=1174026