ช่วยแนะนำ ฮาร์ดเรด ด้วยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

Jidsey
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Katakura Silk,Panasonic,Merida Racelite 904
ติดต่อ:

Re: ช่วยแนะนำ ฮาร์ดเรด ด้วยครับ

โพสต์ โดย Jidsey »

ผมใช้ของ Merida ครับ
ได้ทั้ง Heart rate ไมล์, AV ,จับเวลา มีไฟสีนีออน สวยครับ wireless ด้วย สีขาว 1,xxx ครับ
LONG LIVE THE KING !!!
รูปประจำตัวสมาชิก
gumgum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ......080-.......
team: ปั่น-ป่วน
Bike: ......จักรยาน ลักมา

Re: ช่วยแนะนำ ฮาร์ดเรด ด้วยครับ

โพสต์ โดย gumgum »

Jidsey เขียน:ผมใช้ของ Merida ครับ
ได้ทั้ง Heart rate ไมล์, AV ,จับเวลา มีไฟสีนีออน สวยครับ wireless ด้วย สีขาว 1,xxx ครับ

ใช้อยู่ ดีมาก ราคาประหยัด
1,900 บาท เท่านั้น
El ciclismo es la vida.
Mooses
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0878048148
team: เรื่อยเปื่อย
Bike: merida

โพสต์ โดย Mooses »

gumgum เขียน:
Jidsey เขียน:ผมใช้ของ Merida ครับ

เอ่อ รุ่นนี้มันมีวัดรอบขาด้วยรึปล่าวครับ :?:
Jidsey
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Katakura Silk,Panasonic,Merida Racelite 904
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Jidsey »

Mooses เขียน:
gumgum เขียน:

เอ่อ รุ่นนี้มันมีวัดรอบขาด้วยรึปล่าวครับ :?:
ไม่มีนะครับผม
LONG LIVE THE KING !!!
klazzix
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O 8 8 - O 9 9 - 4 3 5 9
team: R.11 Bike
Bike: เทรค มาโดน สอง เทรคแฟคโตรี่ เรซซิ่ง / ไจแอนท์ เอสเคฟ ซิตี้

โพสต์ โดย klazzix »

Sigma pc15 สายมันยืดได้ยาวมากมากมั๊ยคัรบ
ผมอ้วนอะคับ
แหะๆๆ
นั่งดูหนัง อาร์ ไป วัน วัน
aboveabove
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RaceReg.Net - BangSaray Bike
Bike: RB, MTB

โพสต์ โดย aboveabove »

อันนี้ของ Schwinn นะครับ ถ้าสนใจลองติดต่อคุณ aobbyhahaha ดู มีขาจับแฮน+ฟังชันดีๆให้ใช้ ถ้าเป็นสมาชิก thaimtb รู้สึกจะลดราคาให้อีกนะครับ

http://kasornsport.weloveshopping.com/s ... pid=230558
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วชีวิตคุณจะไม่ธรรมดา ;-)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”