ล้อคาร์บอน 3 ก้าน ใช้ปั่น ถนนทั่วไปๆ เหมาะสมไหมครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ล้อคาร์บอน 3 ก้าน ใช้ปั่น ถนนทั่วไปๆ เหมาะสมไหมครับ '

โพสต์ โดย Goldentopaz » 01 ต.ค. 2019, 10:35

ล้อคาร์บอน 3 ก้าน ถ้านำมาใช้ปั่น ถนนทั่วไปๆ เหมาะสมไหมครับ มีต้องระวังบ้างไหมครับ ข้อจำกัดใดบ้าง ความทนทาน แรงกระแทกกรณีตกหลุม