ขอความเห็นเลือกเฟรมครับ XR4 disc กับ cervelo s3 '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
limp77
สมาชิก
สมาชิก

ขอความเห็นเลือกเฟรมครับ XR4 disc กับ cervelo s3 '

โพสต์ โดย limp77 »

ขอความเห็นหน่อยครับ พอดีอยากได้เฟรมใหม่ ระหว่าง XR4 disc กับ cervelo s3 ใหม่นี่เลือกตัวไหนดีครับ ขอบคุณครับ
หลักลาย โป้งๆชึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ขอความเห็นเลือกเฟรมครับ

โพสต์ โดย หลักลาย โป้งๆชึ่ง »

เลือกที่ชอบครับรถดีทั้งคู่แต่ใจผมเองๆไป S3 นะ รถออกใหม่ยังไม่ตกรุ่นง่ายๆองศาขี่ได้สบาย ตัวแทนขายก็เยอเวลามีปัญหาจะได้หาอะไหล่ง่าย
รูปประจำตัวสมาชิก
limp77
สมาชิก
สมาชิก

Re: ขอความเห็นเลือกเฟรมครับ XR4 disc กับ cervelo s3 '

โพสต์ โดย limp77 »

ขอบคุณครับ จริงๆอยากได้ S5 แต่ดูไปดูมาทรงแปลกๆครับ เลยลองดูสองรุ่นนี้ไม่รู้รุ่นไหนพุ่งกว่ากัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”