ขอความเห็นล้อ 2 ตัวนี้หน่อยครับ Mavic cosmic pro carbon sl c 40, Schmolke TLO 45

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
DoDo-Bic
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant TCR SLR, Focus Izalco Max
ติดต่อ:

ขอความเห็นล้อ 2 ตัวนี้หน่อยครับ Mavic cosmic pro carbon sl c 40, Schmolke TLO 45

โพสต์ โดย DoDo-Bic »

ขอความเห็นล้อ 2 ตัวนี้หน่อยครับ

1.Mavic cosmic pro carbon sl c 40 ขอบงัด
2.Schmolke TLO 45 ขอบงัด

มีพี่ๆคนไหนใช้ อยากได้ความเห็นหน่อยครับ ข้อดี ข้อเสีย ตัวไหนน่าโดนกว่ากันครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”