มีใครเคยใช้ล้ออลูท็อป S-Fight A30 บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nongchaizaa
สมาชิก
สมาชิก

มีใครเคยใช้ล้ออลูท็อป S-Fight A30 บ้างครับ

โพสต์ โดย nongchaizaa »

มีใครใช้แล้วลองรีวิวกันนะครับ
ไฟล์แนบ
FB_IMG_1544194752235.jpg (43.72 KiB) เข้าดูแล้ว 2460 ครั้ง
ccman
สมาชิก
สมาชิก

Re: มีใครเคยใช้ล้ออลูท็อป S-Fight A30 บ้างครับ

โพสต์ โดย ccman »

ใช้อยู่เกือบเดือนครับ ล้อลื่นดี แต่เทียบกับซีร้อคโค่ที่เปลี่ยนลูกปืนแล้ว ยังสู้ไม่ได้ ถ้าน้ำหนักเกิน90กิโล จะรู้สึกเหมือนล้อมันย้วยๆไปนิด ส่วนตัวผมว่าเหมาะกับคนตัวไม่หนักมาก แต่ดีกว่าล้อติดรถแน่นอนครับ
boomzaplus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระประแดงไบค์ ปั่นสนุกลมส่งตลอดทางทุกTrip
Bike: เฟรมนิชเข้มยกมันส์ ล้อบายเทกลื่นรอบมาเรื่อยๆ แฮนโนเนมหน้าหนัก สเตมอูโน่เบาหวิว หลักอานดีด้าธรรมดา กรุปเซตชิมาโนวันโอไฟว้ผสมๆ บันไดเอกซุสตาร์รุ่นเบากว่าดูร่าเอส ทั้งคันหนัก 8.4 แต่งบไม่ถึง 4

Re: มีใครเคยใช้ล้ออลูท็อป S-Fight A30 บ้างครับ

โพสต์ โดย boomzaplus »

กำลังสนใจอยู่เลยครับ แต่หาข้อมูลไม่ได้เลยครับ
ตัวนี้เทียบกับbitex เป็นไงบ้างครับ
"ความแข็งแกร่งและรอบขาไม่มีทางลัด การฝึกซ้อมไม่เคยโกหก วันพรุ่งนี้ต้องดีกว่าเมื่อวานเสมอ"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”