ใครลืมล้อที่งาน prucycle thailand 2018 ที่บางแสนติดต่อรับกลับด้วยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ใครลืมล้อที่งาน prucycle thailand 2018 ที่บางแสนติดต่อรับกลับด้วยครับ

โพสต์ โดย ตาโจ »

Cmpagnolo-Shamal-Mille_ml.jpg (91 KiB) เข้าดูแล้ว 1803 ครั้ง
ใครลืมล้อ campagnolo shamal mille ไว้ที่งาน prucycle thailand 2018 ที่บางแสน เมื่อวันอาทิตย์ที่ 2 ธันวาคม 2561 ติดต่อรับกลัทางอินบ็อกด้วยครับ
Khunnoo Kotchamon
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ใครลืมล้อที่งาน prucycle thailand 2018 ที่บางแสนติดต่อรับกลับด้วยครับ

โพสต์ โดย Khunnoo Kotchamon »

สวัสดีค่ะ
ชื่อนู๋ๆ เป็นคนลืมล้อหน้า จกย เองคะ ติดต่อประสานงานกับผู้จัดงานอยู่ ต้องขอบคุณพี่ที่เก็บได้ และผู้ที่ประสานงานให้ทุกฝ่ายนะค่ะ
ดีใจที่สุดเลยกราบงามๆ คะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”