ล้อหมอบขอบกว้าง C19 ตอนนี้มีตัวไหมน่าสนใจบ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ล้อหมอบขอบกว้าง C19 ตอนนี้มีตัวไหมน่าสนใจบ้างครับ

โพสต์ โดย golfyulong » 16 พ.ย. 2018, 13:06

จะเป็นอลูหรือคาร์บอนก็ได้ครับใครพอมีข้อมูลช่วยแชร์เป็นความรู้ให้กับเพื่อนๆหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ