service บันได

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Mtb หน้าใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: kaze
ติดต่อ:

service บันได

โพสต์ โดย Mtb หน้าใหม่ »

รบกวนสอบถามครับ บันได หมอบ shimano รุ่น R540 ด้านขวา มีอาการคลอน และลื่นกว่า ด้านซ้าย คล้าย จารบีแห้ง (ตามที่อ่านมาจากเวบ)แต่ข้างซ้ายยังแน่นๆ อยู่ ถ้าจะถอดมาเซอร์วิส ทาจารบี มีวิธีการถอดไหมครับ ถอดบันไดออกมาแล้ว แต่ถอดแกนบันได เพื่อมาล้างและทาจารบีไม่ได้ ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้างครับ

ปั่นเรื่อยๆ เมื่อยก็ปั่น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”