ไมค์Cateye ผม อยู่ดีๆหน้าจอมันเป็นแบบนี้ ครับ หน้าจอมันเหมือนดำๆ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ไมค์Cateye ผม อยู่ดีๆหน้าจอมันเป็นแบบนี้ ครับ หน้าจอมันเหมือนดำๆ '

โพสต์ โดย tonganakarb » 04 ต.ค. 2018, 19:30

ไมค์Cateye ผม อยู่ดีๆหน้าจอมันเป็นแบบนี้ ครับ
หน้าจอมันเหมือนดำๆ สามารถ ซ่อมได้ไหมครับ
เสียดายไม่อยากซื้อใหม่ ครับ
:D :D
แนบไฟล์

Re: ไมค์Cateye ผม อยู่ดีๆหน้าจอมันเป็นแบบนี้ ครับ หน้าจอมันเหมือนดำๆ '

โพสต์ โดย somchai.f » 08 ต.ค. 2018, 14:08

ผมก็เริ่มเป็นละ แต่ยังใช้ได้ดี ปล่อยมันไปก่อน