ขอคำแนะนำ ล้อ tubeless DT Swiss เทปรองล้อแบบไหนดี '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wslnw01
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: fat bike

ขอคำแนะนำ ล้อ tubeless DT Swiss เทปรองล้อแบบไหนดี '

โพสต์ โดย wslnw01 »

ตอนนี้ใช้ล้อ DT Swiss เทปรองล้อแบบไหนดี ของเดิมน่าจะอยู่ได้อีกไม่นาน รูปตัวอย่าง
images (7).jpeg
images (7).jpeg (16.55 KiB) เข้าดูแล้ว 1331 ครั้ง

เคยใช้ของshimano มันปริ้นออกมา
รูปประจำตัวสมาชิก
nond9972
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0942653514
team: Turtle Cycling Club Thailand / SoitanBKK
Bike: Kaze Race Ronin-ER
ตำแหน่ง: facebook : nond9972
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำ ล้อ tubeless DT Swiss เทปรองล้อแบบไหนดี '

โพสต์ โดย nond9972 »

Stan"s ครับ ผมใช้อยู่ครับ แก้ปัญหารูหัวซี่ล้อบาดยางในได้ชะงัดเลย
>>เรื่องปั่นเรามักท้อ เรื่องแต่ง(รถ)หล่อเราไม่เคยพอ<<
หลักลาย โป้งๆชึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำ ล้อ tubeless DT Swiss เทปรองล้อแบบไหนดี '

โพสต์ โดย หลักลาย โป้งๆชึ่ง »

ส่วนตัวเทปกาวใยสัปรดครับ + น้ำยางพาราหล่อแบบ Tubeless บ้านๆราคาประหยัดใส่ทีลืมไปเป็นปีว่ามันต้องลื้อ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”