สอบถามความรู้ เกี่ยวกับ Allez sprint น่าเล่นรึเปล่าครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
amrookie
สมาชิก
สมาชิก
team: Stone Bike
Bike: Marawuti,Impluso,BH-Expert,Fuji Altamira 2.0,Giant Tcr, Speciallize E5 SMART WELL , Giant TCR Advance pro 2016

สอบถามความรู้ เกี่ยวกับ Allez sprint น่าเล่นรึเปล่าครับ '

โพสต์ โดย amrookie »

ขอรบกวนพื้นที่สอบถาม พี่ๆ หน่อยครับว่า spaciallize Allez sprintx2 น่าเล่นรึเปล่าครับ ใช้ปั่นออกทริปกับเพื่อนๆ ยิงบ้าง ลากบ้าง ดูดบ้าง อยู่ในพื้นที่ ราบบ้าง เขาบ้าง ในเชียงใหม่ รบกวนชี้แนะด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kai_non
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant tcr 1 , treak 1500 , bianchi FG , ninerone 7 , caad 9 , sl3 , sl4 , oltre , giant tcr advance , tcr advance sl , venge , guru photon,model one, swift attack , neilplyed nazare2
ตำแหน่ง: สงขลา

Re: สอบถามความรู้ เกี่ยวกับ Allez sprint น่าเล่นรึเปล่าครับ '

โพสต์ โดย kai_non »

ความคิดส่วนตัวคิดว่ามันถูกสร้างมาเพื่อแข่ง ไคทีเรียม น่าจะแข็ง พุ่ง ไหลพอประมาณ เคยใช้ venge น่าจะใกล้เคียง เดินทางไกลๆ น่าจะมีเมื่อยล้า
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”