สอบถามความรู้ เกี่ยวกับ Allez sprint น่าเล่นรึเปล่าครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

สอบถามความรู้ เกี่ยวกับ Allez sprint น่าเล่นรึเปล่าครับ '

โพสต์ โดย amrookie » 19 ก.ย. 2018, 23:23

ขอรบกวนพื้นที่สอบถาม พี่ๆ หน่อยครับว่า spaciallize Allez sprintx2 น่าเล่นรึเปล่าครับ ใช้ปั่นออกทริปกับเพื่อนๆ ยิงบ้าง ลากบ้าง ดูดบ้าง อยู่ในพื้นที่ ราบบ้าง เขาบ้าง ในเชียงใหม่ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

Re: สอบถามความรู้ เกี่ยวกับ Allez sprint น่าเล่นรึเปล่าครับ '

โพสต์ โดย kai_non » 23 ก.ย. 2018, 07:04

ความคิดส่วนตัวคิดว่ามันถูกสร้างมาเพื่อแข่ง ไคทีเรียม น่าจะแข็ง พุ่ง ไหลพอประมาณ เคยใช้ venge น่าจะใกล้เคียง เดินทางไกลๆ น่าจะมีเมื่อยล้า
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์