อยากลองเบาะ pro stealth มีท่านใดเคยใช้บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

อยากลองเบาะ pro stealth มีท่านใดเคยใช้บ้างครับ

โพสต์ โดย Rude » 13 ก.ย. 2018, 09:15

มีท่านใดใช้เบาะตัวนี้บ้างครับ
ขอบคุณครับ
แนบไฟล์

Re: อยากลองเบาะ pro stealth มีท่านใดเคยใช้บ้างครับ

โพสต์ โดย Wimpy » 14 ก.ย. 2018, 05:18

ผมใข้แบบรางคาร์บอน ได้ไม่กีวันก็ถอดออกครับ กลับไปใช้ตัวเดิม

จมูกอานสั้น ยืนโยกดีครับไม่เกี่ยวขากางเกง แต่จมูกที่กว้างทำให้เสียดสีเวลาปั่น สำหรับคนที่นั่งก้มเยอะๆ หรือชอบจับดรอปล่างนี่เหมาะเลยหรือใช้สำหรับแข่งน่าจะโอเค แต่ปั่นระยะไกลๆ100 กม.+ สำหรับผมลองแล้วไม่ค่อยโอเคนักเลยถอดออกกลับไปใช้ของเดิม เสียดายอยู่เหมือนกันเพราะมันสวยเข้ากับรถ สักพักค่อยขาย

ภาพประจำตัวสมาชิก
YUT ทับช้าง
ติดต่อได้ทาง PM ครับ

Re: อยากลองเบาะ pro stealth มีท่านใดเคยใช้บ้างครับ

โพสต์ โดย YUT ทับช้าง » 14 ก.ย. 2018, 13:43

ใช้อยู่ครับ ก่อนหน้านี้ใช้ สเปเพาเวอร์ ทั้งสองตัวนี้ปั่นจับดร็อปยาวๆสบายไม่ชา แต่ผมชอบโปรมากกว่าตรงที่จมูกอานกว้างเวลาอยากเพิ่มแรงกดขยับก้นมานั่งหน้าๆอานสบายกว่า ส่วนผมไม่มีปัญหาจมูกอานสีขาด้านใน
แต่เรื่องอานก้นใครก้นมันครับ