อยากสอบถามเรื่องล้อขอบ 60 คัวไหนดีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

อยากสอบถามเรื่องล้อขอบ 60 คัวไหนดีครับ

โพสต์ โดย winfakelove » 13 ก.ย. 2018, 08:15

ตอนนี้ใช้ vision metron 55 อยู่ครับ ลื่นดี เเต่อยากลองขอบ 60 ดู ใครที่เคยใช้ vision 55 ลองมาเเลกประสบการณ์กันหน่อยครับ ว่า ดี เสีย อย่างไร