สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

โพสต์ โดย เอก ใจภักดี » 15 ส.ค. 2018, 20:41

จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ พี่ๆสมาชิกพอทราบมั้ยครับ ว่าถอดอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

Re: สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

โพสต์ โดย Runbird » 18 ส.ค. 2018, 20:57

30 กับ 35 คิดว่าคงไม่ต่างกัน..

"Simply Irresistible"

Re: สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

โพสต์ โดย เอก ใจภักดี » 20 ส.ค. 2018, 17:04

ขอบคุณครับ ผมเหลือแต่ถอดโม่ครับ มันแน่นจนเอาไม่ออกครับ