สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
เอก ใจภักดี
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

โพสต์ โดย เอก ใจภักดี »

จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ พี่ๆสมาชิกพอทราบมั้ยครับ ว่าถอดอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Runbird
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: Scott/Cannondale
ตำแหน่ง: Bangkok

Re: สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

โพสต์ โดย Runbird »

30 กับ 35 คิดว่าคงไม่ต่างกัน..

"Simply Irresistible"
เอก ใจภักดี
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: สอบถามล้อ vision ครับ จะถอดโม่ล้อ vision team30 มาเซอร์วิสครับ '

โพสต์ โดย เอก ใจภักดี »

ขอบคุณครับ ผมเหลือแต่ถอดโม่ครับ มันแน่นจนเอาไม่ออกครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”