ช่วยแนะนำล้อหมอบดิส งบ 15,000 ให้หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Tebest
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bh

ช่วยแนะนำล้อหมอบดิส งบ 15,000 ให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย Tebest »

แนะนำล้อหมอบดิส งบ 15,000 ให้หน่อยครับ มือใหม่ครับปั่นไปทุกที่ ทางลาด ขึ้นเขามีหมดครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Bubble_Blue
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KHS และ.....ยังไม่เป็นคัน
ตำแหน่ง: All way in my heart.

Re: ช่วยแนะนำล้อหมอบดิส งบ 15,000 ให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย Bubble_Blue »

ลองเชค vispดูคับ เคยเห็นมี แต่ถ้าเพิ่มงบอีกนิด ล้อประกอบ NC composite ผมใช้อยู่แต่ก้ไม่ได้เน้นเค้นประสิทธิถาพมากนะคับ
>> ถึงขาจะไม่ไป แต่ใจไม่เคยถอย<<
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”