ใครใช้ D Fly EW-WU111 มันจะกินแบต มากกว่าปรกติไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ใครใช้ D Fly EW-WU111 มันจะกินแบต มากกว่าปรกติไหมครับ

โพสต์ โดย kinui » 19 ก.ค. 2018, 12:57

ตอนนี้ใช้รุ่นเก่าที่เป็นแบบ ติดตั้งภายนอกอยู่
แต่คันอยากใช้รุ่นใหม่ ( แบตรองรับ ) แต่กังวลว่า ตัวใหม่มันจะปล่อย บูลทูธ ด้วย
กลัวว่ามันจะกินไฟมากกว่าเดิม
รบกวนท่านใดใช้ รีวิวนิสนึงครับ ขอบคุณครับ

Re: ใครใช้ D Fly EW-WU111 มันจะกินแบต มากกว่าปรกติไหมครับ

โพสต์ โดย kongzzilla » 21 ก.ค. 2018, 23:47

ใช้อยู่ครับ ไม่รู้สึกอะไรนะ ปกติทั่วๆไป

Re: ใครใช้ D Fly EW-WU111 มันจะกินแบต มากกว่าปรกติไหมครับ

โพสต์ โดย kinui » 22 ก.ค. 2018, 08:36

kongzzilla เขียน:ใช้อยู่ครับ ไม่รู้สึกอะไรนะ ปกติทั่วๆไป

ขอบคุณครับ