ยางฮาร์ฟ Conti Competition ฟิลลิ่งเป็นยังไง ทนดีไหมครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

ยางฮาร์ฟ Conti Competition ฟิลลิ่งเป็นยังไง ทนดีไหมครับ '

โพสต์ โดย jiabhooligan »

ใครใช้ยางฮาร์ฟ conti Competition บ้างครับ ฟิลลิ่งเป็นยังไง ทนดีไหมครับ
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
รูปประจำตัวสมาชิก
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ยางฮาร์ฟ Conti Competition

โพสต์ โดย winhaha »

ทนดีครับ นิ่มดีระดับหนึ่ง แต่ไม่ไหลเท่า 4000IIs หรือ corsa
ขายติมเรื่อย............ไป
รูปประจำตัวสมาชิก
lokoong
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Canyon Aeroad CF

Re: ยางฮาร์ฟ Conti Competition

โพสต์ โดย lokoong »

ยางดีครับ นุ่มหนึบ ไว้ใจได้ทุกสถานการณ์
ทนระดับปกติครับ ไม่ได้ทนอะไรมาก
ราคาแพง มีไซส์ 25 ที่ 4000s ไม่มี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”