มีใครเคยใช้ แว่นเลนส์ oakley prizm low light บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
charlt
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: specialized

มีใครเคยใช้ แว่นเลนส์ oakley prizm low light บ้างครับ

โพสต์ โดย charlt »

มีใครเคยใช้ แว่นเลนส์ oakley prizm low light บ้างครับ หาลองร้านแถวบ้านไม่ได้ ว่าจะซื้อมาใส่ปั่นช่วงตอนเย็นๆถึงคำ่ แต่ยังลังเลกับเลนส์ปรับแสง photochromic น่ะครับ
panjap
ขาประจำ
ขาประจำ
team: No

Re: มีใครเคยใช้ แว่นเลนส์ oakley prizm low light บ้างครับ

โพสต์ โดย panjap »

ลังเลอะไรครับ oakley ไม่ใช่ไก่กานะครับของมันดีแน่ๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”