ต่อเทรนเนอร์ elite drivo เล่น สวิฟ กับ แอนดรอย

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, velocity, spinbike

ต่อเทรนเนอร์ elite drivo เล่น สวิฟ กับ แอนดรอย

โพสต์ โดย 77zent » 28 มิ.ย. 2018, 20:37

สอบถามวิธีต่อเทรนเนอร์ elite drivo เล่น สวิฟ กับ แอนดรอย
ผมลองต่อผ่านบลูทูธ ทำไมมันหาไม่เจอตัวเทรนเนอร์ หรือต้องเล่นผ่าน ant+อย่างเดียว

Re: ต่อเทรนเนอร์ elite drivo เล่น สวิฟ กับ แอนดรอย

โพสต์ โดย arty118 » 29 มิ.ย. 2018, 08:24

ตัวเทรนเนอร์ต่อกับ app อื่นอยู่รึเปล่าครับ ของผมบางทีก็เป็น ต้องไปปิดแอปอื่นก่อน Zwift ถึงจะหาเจอ

Re: ต่อเทรนเนอร์ elite drivo เล่น สวิฟ กับ แอนดรอย

โพสต์ โดย 77zent » 29 มิ.ย. 2018, 09:17

arty118 เขียน:ตัวเทรนเนอร์ต่อกับ app อื่นอยู่รึเปล่าครับ ของผมบางทีก็เป็น ต้องไปปิดแอปอื่นก่อน Zwift ถึงจะหาเจอ

ผมยังงง คอนเนค บลูทูธ ไม่เจอ

โพสต์ โดย arty118 » 29 มิ.ย. 2018, 09:33

เคย connect ได้บ้างมั้ยครับ ลองเอาเครื่องอื่นมา connect บางทีอาจจะเป็นที่มือถือครับ