รองเท้าใหม่ คลีทใหม่ ปรับยังไงให้เท่าเดิม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

รองเท้าใหม่ คลีทใหม่ ปรับยังไงให้เท่าเดิม

โพสต์ โดย Live strong » 19 พ.ค. 2018, 18:50

ซื้อรองเท้าใหม่วิธีไหนบ้างครับที่ทำให้คลีทอยู่ต่ำแหน่งเหมือนรองเท้าคู่เก่า
ทำมันให้มีความสุข

Re: รองเท้าใหม่ คลีทใหม่ ปรับยังไงให้เท่าเดิม

โพสต์ โดย Live strong » 19 พ.ค. 2018, 23:27

Runbird เขียน:

ขอบคุณครับ
ทำมันให้มีความสุข