ล้อ American Classic carbon 40 ฟิลลิ่งการใช้เป็นไงบ้างครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

ล้อ American Classic carbon 40 ฟิลลิ่งการใช้เป็นไงบ้างครับ '

โพสต์ โดย jiabhooligan »

สอบถามครับ ผู้ใด เคยใช้ ล้อ American Classic carbon 40 บ้างครับ เคยเห็น งานดี แต่ไม่ค่อยเห็นใครรีวิว การใช้งานครับ

1. ฟิลลิ่งการใช้เป็นไงบ้างครับ ลื่นดีไหม
2. ขอบล้อ และ ก้านซี่ลวด ทนทานไหมครับ
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”