อยาทราบความลื่นกะโหลกครับ Caramic

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
winfakelove
สมาชิก
สมาชิก
Bike: reacto 5000

อยาทราบความลื่นกะโหลกครับ Caramic

โพสต์ โดย winfakelove »

อยากทราบครับ คือผมใช้ M9 อยู่ ผมก็คู่ตัวก็ลื่นๆ เเล้ว เเต่อยากทราบว่า......................

UCB กับ CeMA ครับ ลองยี่ห้อนี้ ถ้าเป็นเซรามืค เหมือนกัน จะลื่นกว่า กันมากใหม

ผมเคยใช้ UCB นะ เเต่ว่า อยากลองเปรี่ยบเทียบดูครับ กับผู้ที่เคยใช้งาน ทั้งสองค่าย

กรูณาด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: อยาทราบความลื่นกะโหลกครับ Caramic

โพสต์ โดย winhaha »

ใช้ทั้งสองยี่ห้อครับ ucb แพงกว่าสามเท่าตัว แต่เชือมั้ย ว่าลื่นไม่ต่างกันเลย แต่ความทนไม่ทราบครับ เดี๋ยวขอลองอีกสักพักจะมาตอบ :lol: หากเอาแค่ความลื่น ซีม่า ประหยัดเงินดีรับ
ขายติมเรื่อย............ไป
winfakelove
สมาชิก
สมาชิก

Re: อยาทราบความลื่นกะโหลกครับ Caramic

ขอบคุณมากเลยครับ UCB เเพงกว่ามากๆ เลยจะลองหาตัวประหยัดกว่าดู
รูปประจำตัวสมาชิก
Nash.t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -

โพสต์ โดย Nash.t »

ส่วนใหญ่แพงเพราะยี่ห้อครับ

คุณภาพไม่ได้ต่างกันอะไรขนาดนั้น

UCB ลองดูเว็ปเมืองนอก ราคาต่ำกว่าในไทยพอสมควรครับ
winfakelove
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณมากเลยครับ งั้น CEMA น่าจะสมเหตุผลกว่า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”