ล้อ Equinox CP6

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

ล้อ Equinox CP6

โพสต์ โดย jiabhooligan »

มีใครเคยใช้ล้อ Equinox CP6 จะขอบ 45 หรือ 55 ก็ได้ครับ ฟิลลิ่งการปั่นเป็นยังไง ล้อลื่น และ ก็ทนทานดีไหม
เรื่องลื่นผมไม่ค่อยห่วงแต่เรื่องทนนี่ ถ้าปั่นแบบธรรมดา ตามท้องถนน ไม่เรียบบ้างเป็นธรรมดาสำหรับ ถนนบ้านเรา

คือจริง ๆ แล้วชอบนะครับ แต่ยังกังวลเกี่ยวกับการใช้งานในบ้านเราครับ
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”