ปั่นหมอบ แต่วางแขนเหมือน Timetrials มีผลเสียอะไรมั้ย

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

M-1
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant Propel isp
ติดต่อ:

Re: ปั่นหมอบ แต่วางแขนเหมือน Timetrials มีผลเสียอะไรมั้ย

โพสต์ โดย M-1 »

ผมว่าจับฮู้ดก้มตัวให้ข้อศอกตั้งฉากต้านลมพอกันกับท่านี้นะ ปลอดภัยกว่าด้วย แต่บางทีก็เป็นท่าคลายเมื่อยได้เหมือนกัน
รูปประจำตัวสมาชิก
Runbird
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: Scott/Cannondale
ตำแหน่ง: Bangkok

Re: ปั่นหมอบ แต่วางแขนเหมือน Timetrials มีผลเสียอะไรมั้ย

โพสต์ โดย Runbird »

เป็นท่าโรลลิ่งคูลดาวน์ตอนเข้าหมู่บ้านหลังจากแยกย้ายกับเพื่อนแล้ว...ท่านี้ หายใจทางปาก อมอากาศให้แก้มพองเป็นปลาปักเป้าแล้วเป่าฟู่ ๆ เล็กน้อย.. เหงื่อหยดย้อยติ๋ง ๆ ตลอดทาง...เวลาผ่านหน้าบ้านสาว...ดาวประจำหมู่บ้าน...ดูเท่ไม่หยอกครับ :mrgreen:

ปล. ไม่แนะนำสำหรับถนนในหมู่บ้านที่มีหลังเต่าถี่ ๆ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
"Simply Irresistible"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”