ล้อ ODIN เป็นไงบ้างครับ ผมกำลังสนใจ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, velocity, spinbike

ล้อ ODIN เป็นไงบ้างครับ ผมกำลังสนใจ

โพสต์ โดย Sittipong Moonsuwan » 15 มี.ค. 2018, 16:04

สนใจขอบ 50/50 ดุม CeramicSpeed ครับ
ใครเคยลองแล้วเป็นยังไงบ้างครับ :)

Re: ล้อ ODIN เป็นไงบ้างครับ ผมกำลังสนใจ

โพสต์ โดย RoBBen » 16 มี.ค. 2018, 00:40

ชื่อมันเป็นล้อเทพที่ใหญ่ที่สุด เทพโอดิน รู้แค่นี้อ่ะ