ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
phumphing
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ตอนนี้มี Trek7000 รอเสือหมอบอยู่

ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

โพสต์ โดย phumphing »

พอดีล้อเดิมที่ใช้ขอบมันบวม จะทิ้งก็เสียดายดุม อยากรู้ว่ามีร้านที่รับสั่งขอบและขึ้นล้อไหมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
dachamut
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: เลขที่ 88 ถ.แก้วพิจิตร ต.หน้าเมือง อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี 25000
ติดต่อ:

Re: ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

โพสต์ โดย dachamut »

**ที่เห็นมี 2 เจ้า ที่ประกอบล้อขายในไทย
1. NICH
2.NOBLE COMPOSITES
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1677820
ลิงกังปั่นหมอบ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

โพสต์ โดย ลิงกังปั่นหมอบ »

TOZZ cycle

อยู่แถวลำลูกกา ใกล้ ๆ เชียร์รังสิต

ลองหาใน Facebook ดู รายนี้รับสั่งขอบผลิตตามสั่ง ส่วนดุม อยากได้แบบไหน หยิบไปให้เขาดู แล้วสั่งขึ้นล้อได้
หึม...? ผมไม่ได้ปั่นจักรยาน แต่ผมขี่ยานรบต่างหาก!
คิดให้ดี โทษเทคนิคตัวเองก่อนจะโทษจักรยาน
มันไม่ใช่เป็นเพราะจักรยานที่แกปั่น แต่อยู่ที่แกปั่นมันยังไง?
มันไม่ใช่เพราะจักรยานมันงี่เง่าเฮงซวย แต่มันคือแกทำให้มันดูงี่เง่าปัญญาอ่อน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”