ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

โพสต์ โดย phumphing » 19 ก.พ. 2018, 14:00

พอดีล้อเดิมที่ใช้ขอบมันบวม จะทิ้งก็เสียดายดุม อยากรู้ว่ามีร้านที่รับสั่งขอบและขึ้นล้อไหมครับ

Re: ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

โพสต์ โดย dachamut » 19 ก.พ. 2018, 17:04

**ที่เห็นมี 2 เจ้า ที่ประกอบล้อขายในไทย
1. NICH
2.NOBLE COMPOSITES
viewtopic.php?f=944&t=1677820

Re: ที่บ้านเรามีร้านรับขึ้นล้อคาร์บอนไหมครับ

โพสต์ โดย ลิงกังปั่นหมอบ » 20 ก.พ. 2018, 08:35

TOZZ cycle

อยู่แถวลำลูกกา ใกล้ ๆ เชียร์รังสิต

ลองหาใน Facebook ดู รายนี้รับสั่งขอบผลิตตามสั่ง ส่วนดุม อยากได้แบบไหน หยิบไปให้เขาดู แล้วสั่งขึ้นล้อได้
หึม...? ผมไม่ได้ปั่นจักรยาน แต่ผมขี่ยานรบต่างหาก!
คิดให้ดี โทษเทคนิคตัวเองก่อนจะโทษจักรยาน
มันไม่ใช่เป็นเพราะจักรยานที่แกปั่น แต่อยู่ที่แกปั่นมันยังไง?
มันไม่ใช่เพราะจักรยานมันงี่เง่าเฮงซวย แต่มันคือแกทำให้มันดูงี่เง่าปัญญาอ่อน