รบกวนช่วยรีวิวใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
saravut
สมาชิก
สมาชิก
Bike: infinite , fuji

รบกวนช่วยรีวิวใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE

โพสต์ โดย saravut »

รบกวนมีใครใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE ขอรีวิวก็ได้ครับ
อยากเปลี่ยนเฟรมคาร์บอนของเดิมใช้คาร์บอนแต่ไม่ไหล เห็นราคาในเว็บ TEAM BIKE ลดราคา จาก 29,xxx บ.เป็น 24,xxx บ.เกิดอยากลอง รบกวนท่านใดใช้อยู่ช่วยรีวิวหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
saravut
สมาชิก
สมาชิก
Bike: infinite , fuji

Re: รบกวนช่วยรีวิวใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE

โพสต์ โดย saravut »

ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”