รบกวนช่วยรีวิวใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

รบกวนช่วยรีวิวใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE

โพสต์ โดย saravut » 11 ก.พ. 2018, 19:41

รบกวนมีใครใช้เสือหมอบ TEAM FT5 BLADE ขอรีวิวก็ได้ครับ
อยากเปลี่ยนเฟรมคาร์บอนของเดิมใช้คาร์บอนแต่ไม่ไหล เห็นราคาในเว็บ TEAM BIKE ลดราคา จาก 29,xxx บ.เป็น 24,xxx บ.เกิดอยากลอง รบกวนท่านใดใช้อยู่ช่วยรีวิวหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ