ช่วยแนะนำรองเท้าปั่นเสือหมอบทีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Neb Tkp
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ช่วยแนะนำรองเท้าปั่นเสือหมอบทีครับ

โพสต์ โดย Neb Tkp »

(มือใหม่เสือหมอบ)
1.ในงบไม่เกิน 3000 มือ1 แบบใส่สบาย กว้างไม่รัดเท้า เบา ทน ยี่ห้อไหนรุ่นไหนน่าเล่นสุดครับ
2.พื้นรองเท้ามีหลายแบบมากกกก แต่ละแบบมันต่างกันขนาดไหนเช่น ช่วยเพิ่มความเร็ว ช่วยให้เท้าไม่ปวด หรือปั่นอึดขึ้นขนาดไหน.....เพราะถ้ามันต่างมากอาจจะดันงบขึ้นครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”