ขอความรู้เรื่องที่แขวนจักรยาน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
stepartz
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีทีมสังกัด

ขอความรู้เรื่องที่แขวนจักรยาน

โพสต์ โดย stepartz »

ที่บ้านผมมีรั้วตะแกรงครับ ผมขอสอบถามครับว่าถ้ารั้วบ้านเป็นแบบนี้ พอจะมีวิธีไหนทำที่แขวนจักรยานได้มั่งครับ
ไฟล์แนบ
ตะแกรง
ตะแกรง
images.jpg (6.43 KiB) เข้าดูแล้ว 904 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

Re: ขอความรู้เรื่องที่แขวนจักรยาน

โพสต์ โดย WingMTB »

ถ้าทำเองหาเหล็กเส้นเล็กหน่อยมาดัดเป็นตัว S 2อันแล้วพันผ้ากันขูดเฟรมแล้วแขวนดูไหมคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”