หาซื้อถ้วยยางหัวสูบลม beto ด้ามไม้ ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
underdome
สมาชิก
สมาชิก

หาซื้อถ้วยยางหัวสูบลม beto ด้ามไม้ ครับ

โพสต์ โดย underdome »

ไปเดินคลองถมหาซื้อแล้ว ร้านค้าส่วนใหญ่บอกว่าไม่มี หรือว่ามีร้านขายเฉพาะที่ผมหาไม่เจอหรือเปล่าครับ สมาชิกท่านใดพอทราบร้านที่ขายบ้าง แนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้วยยางหัวสูบลม
ถ้วยยางหัวสูบลม
IMG_20180203_130158.jpg (89.03 KiB) เข้าดูแล้ว 2098 ครั้ง
Ferruccio
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 1386

Re: หาซื้อถ้วยยางหัวสูบลม beto ด้ามไม้ ครับ

โพสต์ โดย Ferruccio »

ถือตัวเดิมไปหาเทียบเอาตามร้านครับ ร้านจักรยานบ้านๆ ทั่วไปนี่แหละ ไม่ต้องไปร้านหรูๆ จะเอาสูบไปด้วยก็ได้
หาตัวที่คล้ายๆ กันและวงใหญ่กว่าเดิม ใส่ให้พอฟิตๆ กระบอก เคยไปหาอยู่ สูบรุ่นเดียวกันเลย ตัวละ 40 มั๊งถ้าจำไม่ผิด
แล้วก็ทาจารบีบางๆ อย่าหยอดน้ำมันหรือฉีดสเปรย์หล่อลื่นทุกชนิด เพราะลูกยางมันจะหดครับ
swonritlit
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0805169816
Bike: trek
ติดต่อ:

Re: หาซื้อถ้วยยางหัวสูบลม beto ด้ามไม้ ครับ

โพสต์ โดย swonritlit »

ผมก็หาอยู่เหมือนกันครับ ทำไมไม่มีอะไหล่ขายตามร้านที่ขายสูบแบบนี้เลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”