สอบถามเรื่องสีรองเท้า

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

สอบถามเรื่องสีรองเท้า

โพสต์ โดย winfakelove » 25 ม.ค. 2018, 11:14

คือต้องการจะซื้อรองเท้าน่ะครับ เเต่มีปัญหาเรื่องสี

ถ้าสีเหลืองนีออน ก็ นานๆ ไปจะซีดไม่สวย

สีขาวนานๆ ไปเหลือง

อยากได้สีดำ เเต่หาไม่ได้ ร้านเเถวบ้านไม่มี ไม่อยากซื้อร้านอื่น

พอจะมีคำเเนะนำในการดูเเลรักษาสี รองเท้าใหมครับ

Re: สอบถามเรื่องสีรองเท้า

โพสต์ โดย Ferruccio » 25 ม.ค. 2018, 15:37

ทำใจเลยครับ ของสมัยนี้อยู่ไม่นานหรอก ไม่ใช่หนังแท้ยิ่งโดนพวกสารเคมีผลิตภัณฑ์รักษาก็ยิ่งทำให้ไปเร็วขึ้น
... แถมยัง แพง อีกต่างหาก

:lol:

Re: สอบถามเรื่องสีรองเท้า

โพสต์ โดย thaiji333 » 26 ม.ค. 2018, 18:25

กว่ารองเท้าจะซีด ของใหม่ก็มารอแล้วครับ 555