: รบกวนสอบถามครับ เฟรม Nirone 7 สีเขียว ปกติขายกันต่ำกว่า 5,000 ไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
q>__<P
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FreeRide
Bike: Trek 4500 / Java FIT 20"

: รบกวนสอบถามครับ เฟรม Nirone 7 สีเขียว ปกติขายกันต่ำกว่า 5,000 ไหมครับ

โพสต์ โดย q>__<P »

เห็นสีเขียวเป็นอะไรที่ยูนิคสุดๆ เลยอยากรู้ว่าเฟรมเปล่าตัวล่างของค่ายนี้เขาขายกันเท่าไหร่ อยากลองเฟรมค่ายนกเอี้ยงบ้าง ขอบคุณครับ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
keanetona
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Pinarello Dogma F8 , Trek Madone 9

Re: : รบกวนสอบถามครับ เฟรม Nirone 7 สีเขียว ปกติขายกันต่ำกว่า 5,000 ไหมครับ

โพสต์ โดย keanetona »

หลายปีก่อนผมเคยขายได้7000ครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง แต่เดา+มโนว่าน่าจะพอหาได้ในงบ5000บาทครับ ปีอาจเก่านิดนึง
อย่าถามผมว่ารถผมคันละเท่าไหร่
อย่าถามผมว่าปั่นรถแพงแล้วได้อะไร

แต่เอาเป็นว่า ผมปั่นเพื่อสุขภาพ เป็นหมูที่แข็งแรงดีกว่าเป็นหมูขี้โรคนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”