: รบกวนสอบถามครับ เฟรม Nirone 7 สีเขียว ปกติขายกันต่ำกว่า 5,000 ไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

: รบกวนสอบถามครับ เฟรม Nirone 7 สีเขียว ปกติขายกันต่ำกว่า 5,000 ไหมครับ

โพสต์ โดย q>__<P » 24 ม.ค. 2018, 21:26

เห็นสีเขียวเป็นอะไรที่ยูนิคสุดๆ เลยอยากรู้ว่าเฟรมเปล่าตัวล่างของค่ายนี้เขาขายกันเท่าไหร่ อยากลองเฟรมค่ายนกเอี้ยงบ้าง ขอบคุณครับ :)

Re: : รบกวนสอบถามครับ เฟรม Nirone 7 สีเขียว ปกติขายกันต่ำกว่า 5,000 ไหมครับ

โพสต์ โดย keanetona » 25 ม.ค. 2018, 21:53

หลายปีก่อนผมเคยขายได้7000ครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง แต่เดา+มโนว่าน่าจะพอหาได้ในงบ5000บาทครับ ปีอาจเก่านิดนึง
อย่าถามผมว่ารถผมคันละเท่าไหร่
อย่าถามผมว่าปั่นรถแพงแล้วได้อะไร

แต่เอาเป็นว่า ผมปั่นเพื่อสุขภาพ เป็นหมูที่แข็งแรงดีกว่าเป็นหมูขี้โรคนะ