สอบถามวิธีแก้ .. ล้อคาร์บอน ดำด้าน โดนน้ำมันโซ่ กระเด็นใส่เป็นคราบ จุดจุด

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
go_beyond
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC SLR03
ตำแหน่ง: รัชดา-สุทธิสาร

สอบถามวิธีแก้ .. ล้อคาร์บอน ดำด้าน โดนน้ำมันโซ่ กระเด็นใส่เป็นคราบ จุดจุด

โพสต์ โดย go_beyond »

ล้อคาร์บอนดำด้าน โดนน้ำมันโซ่ กระเด็นใส่เป็นคราบ จุดจุด
เช็ดไม่ออก มีวิธีลบรอยไหมครับ

ขอบคุณครับ
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามวิธีแก้ .. ล้อคาร์บอน ดำด้าน โดนน้ำมันโซ่ กระเด็นใส่เป็นคราบ จุดจุด

โพสต์ โดย winhaha »

ปกติผมใช้ ผงซักฟอกผสมน้ำฟองน้ำถูๆๆๆ
ขายติมเรื่อย............ไป
go_beyond
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC SLR03
ตำแหน่ง: รัชดา-สุทธิสาร

Re: สอบถามวิธีแก้ .. ล้อคาร์บอน ดำด้าน โดนน้ำมันโซ่ กระเด็นใส่เป็นคราบ จุดจุด

โพสต์ โดย go_beyond »

winhaha เขียน:ปกติผมใช้ ผงซักฟอกผสมน้ำฟองน้ำถูๆๆๆ
ขอบคุณครับ
เสือกินปลาทู
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0887544460
team: ซับซ้อนทีม
Bike: pinarello

โพสต์ โดย เสือกินปลาทู »

สะเตคลีน(มีขายในเซเว่น)ลองดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”