ปรึกษา ยางนอก Vittoria รุ่น Rubino Pro G+

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องโอเลย์
สมาชิก
สมาชิก

ปรึกษา ยางนอก Vittoria รุ่น Rubino Pro G+

โพสต์ โดย น้องโอเลย์ »

:mrgreen: ปรึกษา ยางนอก Vittoria รุ่น Rubino Pro G+
- แก้มยางรุ่นนี้ จะแตกลายงา ไหมครับ (กลัวมันบึ้น)
- น่าใช้ไหมครับ นึบๆ หรือ ไหลลื่น ครับ.
** หรือว่าในราคานี้ ไปตัวอื่นดีกว่าครับ.

ที่เหลือขอประสบการณ์ ของพี่ๆ แนะนำผมด้วยครับ.
ขอบคุณมากครับ ... :D :mrgreen:

เห็นว่าตามรูป ราคา 2,000 บาท ราคาokไหมครับ
(ยผางนอก2 ยางใน2) :mrgreen:
ไฟล์แนบ
aviary-image-1516269215588.jpeg (168.18 KiB) เข้าดูแล้ว 1266 ครั้ง
NAA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: TREK EMONDA S
ตำแหน่ง: ลพบุรี
ติดต่อ:

Re: ปรึกษา ยางนอก Vittoria รุ่น Rubino Pro G+

โพสต์ โดย NAA »

ใช้อยู่ครับเมื่อก่อนใช้ conti Gransport Race ผมว่ามั่นใจกว่าชุดเก่า 3 เดือนยังไม่เคยรั่ว
yutmsu
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ปรึกษา ยางนอก Vittoria รุ่น Rubino Pro G+

โพสต์ โดย yutmsu »

สายaudaxแนะนำเลยครับถึกทนแต่เวลาปั่นมันจะอกกหนึดๆนิดนึง​ แต่ถ้าสายใจเกินร้อยแนะนำs2เลยครับ​ ถ้างบแรงไป​ ลองPANARACER Race ก็ได้ครับผมว่าไม่ต่างs2เท่าไหร่
kenki
สมาชิก
สมาชิก
Bike: My Allez

โพสต์ โดย kenki »

ใช้อยู่ครับ ถ้าเป็นยางซ้อมหรือใช้ทุกๆวัน ผมชอบนะครับครับ ทนทานดีครับ ยังไม่เคยรั่วเลยซักครั้งครับ แต่ถ้าแข่งขัน อาจจะหนืดไปนิดครับผม ส่วนเรื่องราคา ผมว่าโอเคนะครับ เพราะตอนผมซื้อเฉพาะยางนอกเส้นเดียว แพงกว่านี้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”